Sáng nay 21/06/2023, đại diện Đảng ủy – Ban giám hiệu Trường Đại học Sư phạm Kỹ thuật TP.HCM gồm: PGS. TS. Lê Hiếu Giang – Phó Bí thư Đảng ủy, Phó Hiệu trưởng phụ trách trường; PGS. TS. Hoàng An Quốc – Đảng ủy viên, Trưởng phòng Khoa học Công nghệ; ThS. Trần Thị Thu Huyền – Phó Trưởng phòng Tổ chức Hành chính; thầy Lê Quang Bình – Phó Trưởng phòng Tuyển sinh và Công tác sinh viên đã đến thăm và chúc mừng Phòng Truyền thông – Kênh truyền hình UTE-TV và Tạp chí Khoa học Giáo dục Kỹ thuật của Nhà trường nhân dịp Kỷ niệm 98 năm ngày Báo chí cách mạng Việt Nam (21/06/1925 – 21/06/2023).
![](/Resources/Images/SubDomain/HomePage/Tin van/Nam 2023/Tin van/Bao chi 1.jpg)
Lãnh đạo Nhà trường thăm và chúc mừng Tạp chí Khoa học Giáo dục Kỹ thuật
![](https://hcmute.edu.vn/Resources/Images/SubDomain/HomePage/Tin%20van/Nam%202023/Tin%20van/Bao%20chi%202.jpg)
Lãnh đạo Nhà trường thăm và chúc mừng Phòng Truyền thông – Kênh truyền hình UTE-TV
Trước đó, đoàn công tác của Nhà trường do PGS. TS. Lê Hiếu Giang làm Trưởng đoàn đã sắp xếp 1 ngày để đi gặp gỡ và chúc mừng, gửi lời tri ân đến các cơ quan Báo/Đài thân thiết luôn đồng hành đưa hình ảnh HCMUTE đến với các đối tác và xã hội.
![](/Resources/Images/SubDomain/HomePage/Tin%20van/Nam%202023/Tin%20van/Bao%20chi%203.jpg)
Đoàn công tác HCMUTE thăm và chúc mừng Tạp chí Khoa học Phổ thông – đơn vị đã ký kết MOU với Nhà trường
Tin: HT
Ảnh: Phòng Truyền thông